เห็นแนะนำภราดรให้เปลี่ยนโค้ชเทนนิสกันจัง บ่อยๆ บางคนบอกไหนลองเสนอชื่อมาซิ นี่ครับความเห็นผม

ferrero มี 3 โค้ช 1 ด้านรา่งกาย 2 ด้าน เทคนิค 3 ด้านจิตวิทยา

สำหรับภราดรผมว่า1. ด้านร่างกายไม่ต้องหาโค้ชใหม่เพราะดีอยู่แล้วและเห็นว่าเคยจ้างมาด้วยโดยอัดวีดีโอไว้แล้ว
    2.ด้านเทคนิคผมว่าคุณพ่อทำได้ดีมากอยู่แล้วครับคือจะบอกว่าให้ขึ้นหน้าเน็ตมากขึ้นหรืออะไรก็ตามทีผมว่าเขาเน้นแบบที่นักกีฬาถนัดคือแบบนี้แหละ แล้วผมว่าก็ ok นะ สไตล์ใครสไตล์มัน

3.นี่สิครับด้านจิตวิทยา การคุมอารมณ์ การตั้งสมาธิ คิดในเชิงบวก .....ดังนั้นผมเสนอว่าให้ จ้าง คุณหมอวัลลพ ปิยะมโนธรรมครับ ถามว่าทำไมเสนอคนนี้ก็ไม่มีไรครับชอบครับ

จากคุณ : tunpao (tunpao) - [ 20 ต.ค. 46 17:24:03 ]