แฟนปืนครับ ขอร้องล่ะ (หรือแฟนทีมอื่นด้วย)

อย่าเพิ่งดีใจไปมากเลยกับชัยชนะที่ซานซิโร่ ยังมีอีกนัดหนึ่งนะ ห้ามแพ้เหมือนกัน ถ้าแพ้ขึ้นมา ที่ทำผลงานมาคืนก่อนก็ไม่มีผลนะ เห็นดีใจ ชื่นชมกันอย่างกับจะเข้ารอบแล้วยังไงอย่างงั้น Loko ก็ไม่ง่ายนะ ยังไปยันแค่เสมอในบ้านเค้า ระวังถ้าเค้ามายิงไส้แตกอีกล่ะ ผมก็จะหัวเราะไส้แตกเหมือนกัน ดีใจชื่นชมอยู่ได้ อองรีน่ะ เก่งนักเหรอไง ก็เห็นเล่นเป็นเทวดาคืนเดียว เห็นแล้วหมั่นไส้

จากคุณ : Bad Man - [ 27 พ.ย. 46 09:59:54 A:203.144.187.62 X: ]