เคยมีรึปล่าวครับ ที่ทีมที่เลื่อนชั้นขึ้นมาทั้ง3ทีม จะร่วงตกชั้นลงไปทั้งหมดในฤดูกาลเดียว

นัดหน้าถ้าลีดส์ชนะได้ และปอดมัด กับ เลสเตอร์ แพ้

ทั้ง3ทีมน้องใหม่(แต่หน้าเก่า) จะลงไปเรียงทำ:-)กันอยู่ที่โซนตกชั้น

ดูวูฟไม่น่าจะรอดอยู่แล้ว อีก2ทีมตอนนี้ก็ร่อแร่ๆ ดูแล้วจะตกกันหมดก็ไม่แปลกเท่าไหร่เลย

แล้วเหตุการณ์แบบนี้มันเคยเกิดขึ้นรึปล่าวครับ

>> อีกอย่างขอรายชื่อทีมที่ยังไม่เคยตกชั้นด้วยครับ ขอบคุณหลาย

จากคุณ : grizzly/// - [ 8 ม.ค. 47 23:05:54 ]