๑๑--คุณคิดว่าแฟนอะไร ยอดเยี่ยมที่สุดครับ--๑๑ ?

แฟนผีแดงแสลงใจ(โดยเฉพาะ น้องหมีแมนยู ) (6 คน)
      แฟนปืนโตทะลักเดือด(โดยเฉพาะ น้อง บอลลูน) (2 คน)
      แฟนหงษ์แดงตะแคงฟ้า(โดยเฉพาะ น้าแม้ว) (4 คน)
      แฟนสิงห์โตน้ำเงินคราม(โดยเฉพาะ คุณสาวใช้...) (7 คน)
      แฟนใครแฟนมันครับ(โดยเฉพาะ น้อง อั้ม พัชราภา ) (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 25 คน

24.00%
     8.00%
     16.00%
     28.00%
     24.00%

ผมเชียร์ ผืแดงเพราะดูฟุตบอลแรกๆแล้วทีมนี้เล่นมันมากๆแม้ในช่วงที่ผมเชียร์ ช่วงแรกๆ จะไม่มีแชมป์อะไรเลย...
    จนกระทั่งได้ แชมป์ลีกคัพ และ คัพวินเนอร์คัพ...
    และเชียร์ยาวมาจนปัจจุบัน...
    เรียกได้ว่าทีมไหนเจอทีมนี้ * ขี้ไม่แตกไม่แจกทีวีสี *
    แล้วเพื่อนๆละครับ...

จากคุณ : ผีขาว - [ 7 เม.ย. 47 22:20:08 ]