คุณคิดยังไงกัน.... กับการทำงาน ของ เวบฯ ที่คุมห้องศุภฯ ในช่วงนี้คับ ...

ดีแล้วล่ะ ..... กัดกันหยั่งก๊ะหมา (12 คน)
      อย่าอ่นไหว กะ คนขี้ฟ้องมากฮะ....ไม่ดีๆ (8 คน)
      เกินไป .... ยังไม่ได้อะไรกันมากมายเลย....นี่ไม่ใช่ลานฟังธรรมนะฮะ (2 คน)
      อยากให้อนุโลม เรื่องแปะรูป สาวๆหน่อยฮะ (20 คน)
      เฉยๆ ใครจะทำไรก้อทำไป อย่ามายุ่งกะตูละกัน (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 46 คน

26.09%
     17.39%
     4.35%
     43.48%
     8.70%

อ๊ะๆ   อย่าลบนะครับ ......  น่า .....  เวบฯ   ที่ดี   ย่อมต้องฟังเสียงลูกค้าบ้าง .....  คัสโตเมอร์  อีส   ก้อดดด   ยูโน้ววว .....  (  ติด  เฮนรี่ ตู่  มาอ่ะ)

คือว่า ........  ช่วงที่ผ่านมานี้   ได้มีการลบกระทู้กันบ่อยมาก ......  รวมถึง ยึด ลอคอิน  กันประปราย .....

เข้าใจครับ .......  ว่า ทางเวบฯ  ก้อต้องการตัดปัญหา ..... คือ  บางกระทู้  และ บาง ลอคอิน ......  มันก้อน่าโดนจิงๆนั่นล่ะคับ ......  แต่ถ้า คิดจะใช้วิธี    ตัดไฟแต่ต้นลมเลย ......  มันก้อง่ายดีครับ ......  แต่ตรงนี้  มันจะทำให้ ห้องศุภฯ  ขาดสีสรรไปหน่อยมั้ยครับ ......  ลองคิดดู ....ไหนๆได้ชื่อว่าทำงานแล้ว ......  จะกรองดูมั่ง ก้อดีนะฮับ ...

อ่ะ   ลองโหวตกันดูเล่นๆครับ .......

....

จากคุณ : อาฮุย๑ - [ 9 เม.ย. 47 11:05:59 ]

ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ สักคำให้ลึกซึ้ง ไม่ต้องบรรยายอะไรให้สวยเลิศเลอ ความเห็นข้างบนนั่นคือเหตุผลที่ปิดกระทู้เธอ ไปเล่นน้ำสงกรานต์กันเถิดนะ นะ