ขอวัดคะแนน "คนดัง" ประจำโต๊ะศุภฯ ช่วงนี้หน่อยครับ

อาฮุย๑ (สมาคมผีแดง แรงฤทธิ์ ส่งเข้าประกวด) (15 คน)
      Henry Too (สมาคมปืนใหญ่ [ไม่ค่อยเต็มใจ] ส่งเข้าประกวด) (8 คน)
      คุณ ชูวิทย์ (สมาคมซกเล็กวัวกระทิง [ไม่อยาก] ส่งเข้าประกวด) (12 คน)
      lique (สมาคม หงส์ปีกหัก ส่งเข้าประกวด (4 คน)
      สาวใช้ ณ. สแตมฟอร์ด บริดจ์ (สมาคม สิงโตน้ำเงินคราม ส่งเข้าประกวด) (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 52 คน

28.85%
     15.38%
     23.08%
     7.69%
     25.00%

ขอใช้คำว่า "ช่วงนี้" นะครับ เพราะอยากวัดเอาเฉพาะที่กำลัง ฮอท จริงๆ

อันที่จริงก้อยังมีอีกหลายท่านครับ อาทิ คุณ Grand Gunner

คุณ หมีแมนยู  คุณ ขนมเบื้อง รสหวานเจี๊ยบ คุณ มาเอะ ฯลฯ

แต่ก้อจนใจเพราะมีช่องให้โหวตน้อยครับ

และก้อขอย้ำเลย "อย่าคิดว่าเป็น กระทู้โหวตล่อเป้า" เลยครับ

เพราะผมก้อแค่อยากวัดเรตติ้งความดังเท่านั้น

ส่วนท่านที่มีเหตุผลประกอบความดัง ก้อว่ากันตามสะดวกครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Benjapattara - [ 11 เม.ย. 47 12:06:45 ]