เทพีสงกรานต์นอกรอบฯ รุ่นอายุไม่ต่ำกว่า 29 ปี

Hello Patty (12 คน)
      Futari (5 คน)
      Thriller Dog (3 คน)
      ข้าวปุ้นอุ่นอุ่น (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

46.15%
     19.23%
     11.54%
     23.08%

ตอนนี้ที่ไหนๆก็ต้องมีเทพีสงกรานต์ มอเตอร์โชว์ยันเขาดินเขาก็มี นอกรอบก็ต้องมีบ้างครับ ในกระทู้นี้ก็เป็นการแสดงความเคารพผู้ใหญ่โดยจัดให้โหวตสำหรับผู้ที่มีอายุเกิน 29 นะครับ โหวตกันเยอะๆ ยิ่งโหวตยิ่งตอกย้ำผู้เข้าประกวดครับ

โหวตแล้วอย่าลืมสงกรานต์นี้ รักผู้สูงอายุรอบๆ ตัวท่านให้มาก อย่าลืมเขาในวันสำคัญๆแบบนี้นะครับ เพราะพวกท่านไม่เคยลืมคุณเช่นกัน

จากคุณ : nsk - [ วันเนา (14) 01:04:53 ]