ชาวหงส์ช่วยโหวต... "คุณเป็นแฟนหงส์ ประเภทไหน"

ดีใจและเสียใจกับผลแพ้-ชนะของทีม กล้าวิจารณ์และถูกวิจารณ์ จากทุกเรื่อง และทุกคน (15 คน)
      ดีใจและเสียใจกับผลแพ้-ชนะของทีม แต่ก็เคารพการตัดสินใจของบอร์ด แม้ว่าสิ่งที่บอร์ดกำลังทำอยู่ จะไม่ถูกใจคนส่วนใหญ่ก็ตาม (8 คน)
      อยากแช่งให้ทีมแพ้ ในช่วงที่กำลังตกต่ำ เพื่อที่จะบีบบอร์ดให้ตัดสินใจอะไรๆได้เร็วขึ้น และหวังจีการเปลี่ยนแปลงแบบพลิกมือ (4 คน)
      รู้สึกเฉยๆ กับผลการแข่งขัน ในช่วงหลังๆ ... และพร้อมจะกลับมาร่วมเชียร์อย่างแข็งขันอีกครั้ง เมื่อทีมกลับมาสู่ความสำเร็จเหมือนแต่ก่อน (7 คน)
      ดีใจและเสียใจกับผลแพ้-ชนะของทีม แต่คิดอยู่เสมอว่า ไม่ควรยึดติด และจะเชียร์บอลเพื่อความสนุกสนานเป็นหลักใหญ่ (16 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 50 คน

30.00%
     16.00%
     8.00%
     14.00%
     32.00%

"หัวข้อที่ให้โหวต" อาจจะยังไม่ถึงกับ "ใช่เลย" ในความคิดของหลายท่าน

แต่ผมว่า "ชาวหงส์" ในบอร์ดนี้มีเยอะนะ ต่างคนก็ต่างความคิด

ผมตั้งกระทู้โหวตนี้ขึ้นมาเพื่อ "โหวต" ว่า

ในใจของ "ชาวหงส์" ทุกคนแล้ว

แนวทางไหน
    ที่จะใกล้เคียงและโดนใจพวกเรามากที่สุดครับ

ระดมความคิดเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Benjapattara - [ 27 เม.ย. 47 18:20:09 ]