CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้าให้ชาวหงส์แดงเลือก

อดไปแชมเปี้ยนลีก + อูลิเยร์ถูกไล่ออก (21 คน)
      ได้ไปแชมเปี้ยนลีก + อูลิเยร์อยู่คุมต่อไป (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 39 คน

53.85%
     46.15%

อยากได้แบบไหนมากกว่ากันครับ ผมเลือกข้อหนึ่ง yuck สุดทนแล้ว
    ผมเชื่อว่า ไม่มีโอเว่น/เจอราร์ด เราก็อยู่ได้
    การมีโอเว่นบางครั้งทำให้ปิดกั้นการเลือกแผนการของผู้จัดการทีมด้วยซ้ำ

จากคุณ : Dr.T - [ 9 พ.ค. 47 02:51:55 ]