CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ลิเวอร์พูลกับเมนดี้ครับ เมื่อคืนใครได้ดูบ้าง

เห็นด้วยอย่างยิ่ง (1 คน)
      เห็นด้วย (1 คน)
      ไม่แน่ใจ (2 คน)
      ไม่เห็นด้วย (1 คน)
      ไม่เห็นด้วยอย่างยิ่ง (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

14.29%
     14.29%
     28.57%
     14.29%
     28.57%

เมื่อคืนนี้มีใครได้ดูบ้างมั้ยครับ ช็อตที่เมนดี้แบ็คขวาของเปเอสเชกระชากหนีคาร์ลอสเข้าไปเปิดแล้ววิลตอร์ยิงออกน่ะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าครั้งสุดท้ายที่มีคนกระชากหายกับคาร์ลอสได้นี่เมื่อไหร่ คือแบบว่าเข้าตามากครับ ถ้าได้มาแทนฟินแนนที่ซื้อมาไม่คุ้มค่าตัวนี่ผมว่าคงเชียร์บอลสนุกขึ้นเยอะเลยนะครับใครเห็นด้วยกับผมบ้างเนี่ย

จากคุณ : ฮูยัน - [ 21 พ.ค. 47 12:20:05 ]