CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โพลยูโร 2004 ครั้งที่ 2 คุณคิดว่าทีมอะไรจะได้แชมป์?

ฝรั่งเศส (11 คน)
      อิตาลี (18 คน)
      อังกฤษ (5 คน)
      เยอรมัน (13 คน)
      ทีมอื่นนอกจากนี้ (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 57 คน

19.30%
     31.58%
     8.77%
     22.81%
     17.54%

ขออนุญาตถอดสเปนออกครับ เพราะครั้งก่อนมีคนโหวตน้อยที่สุด และแทนที่ด้วยทีมอิตาลี ที่มีคนแนะนำมามากที่สุดครับ

กฏเหมือนเดิมครับ โหวตทีมที่คุณคิดว่าน่าจะเป็นแชมป๋มากที่สุด ถ้าไม่ใช่ทีมที่อยู่ในนี้ ขอให้โหวตข้อ 5 ทีมอื่นๆ พร้อมทั้งแนะนำทีมที่คิดว่าน่าจะเป็นแชมป์มาด้วยครับ

ทีมที่ได้คะแนนโหวตน้อยที่สุด จะถูกถอดออก และเปลี่ยนเอาทีมที่ได้รับคำแนะนำมามากที่สุดใส่แทนในสัปดาห์หน้าครับ

จากคุณ : น้าอ๊าด - [ 25 พ.ค. 47 23:53:59 ]