CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โพลยูโร 2004 ครั้งที่ 3 คุณคิดว่าทีมอะไรจะได้แชมป์?

อิตาลี (10 คน)
      ฝรั่งเศส (2 คน)
      เยอรมัน (4 คน)
      ฮอลแลนด์ (1 คน)
      ทีมอื่นนอกจากนี้ (กรุณาแนะนำด้วย) (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

50.00%
     10.00%
     20.00%
     5.00%
     15.00%

นี่ก็ใกล้เปิดสนามเต็มทนแล้ว อุ่นเครื่องเป็นยังไงกันบ้างก็รู้หมดแล้ว ขอเปิดโหวตครั้งที่สามเลยนะครับ

f_italy f_france f_germany f_netherlands

ขอร้องให้โหวตทีมที่คิดว่าจะเป็นแชมป์นะครับ ส่วนตัวจะเชียร์ทีมอะไรก็อีกเรื่องนึง อยากดูว่า เกจิระยะไกลไทยแลนด์ของบอร์ดศุภจะแม่นแค่ไหนไงครับ

กฏเหมือนเดิมครับ ทีมที่ได้คะแนนโหวตจากครั้งก่อนน้อยสุด จะถูกเปลี่ยนออก แล้วเอาทีมที่แนะนำมามากที่สุดเข้าไปใส่แทนครับ

อย่างคราวก่อน ทีมที่ได้คะแนนน้อยที่สุดคือ อังกฤษ ก็เลยขออนุญาตเอาออกจากโพลไปนะครับ แทนด้วยฮอลแลนด์ที่มีคนแนะนำมากที่สุดครับ

ถ้าโหวตทีมอื่นๆ ช่วยแนะนำทีมที่คิดว่าจะเป็นแชมป์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : น้าอ๊าด - [ 10 มิ.ย. 47 22:48:13 ]