CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โพลยูโร 2004 ครั้งที่ 4 คุณคิดว่าทีมอะไรจะได้แชมป์?

เช็ก (22 คน)
      สวีเดน (2 คน)
      กรีซ (0 คน)
      ฝรั่งเศส (2 คน)
      ทีมอื่น - กรุณาเสนอแนะในกระทู้ (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 38 คน

57.89%
     5.26%
     0.00%
     5.26%
     31.58%

ขอเอาทีมที่เป็นที่หนึ่งในสาย หลังจากผ่านสองเกมมาตั้งนะครั้บ ส่วนเพื่อนๆ ที่เห็นว่า น่าจะเป็นทีมอื่นๆ กรุณาโหวตข้อ 5 แล้วแนะนำกันเข้ามาหน่อยครับ

ผมว่ายูโรคราวนี้สนุกกว่าที่คิด เพราะเกมมันสูสีๆ ตลอดทุกคู่เลย แทบไม่มีอีกแล้ว ประเภททีมแจกแต้ม มารอบสุดท้ายเพื่อเป็นนักท่องเที่ยว เกมโดยเฉลี่ยดูสูสี ลุ้นสนุกกว่าทุกครั้งนะครับ ศักดิ์ศรีเก่าๆ เอามาเบ่งน่ะไม่ได้อีกต่อไปแล้ว

คนที่เสียใจ ก็คงจะมีแต่พวกชอบดูบอลต้อนหมู ถล้มกันให้ตายไปข้าง กับพวกเซียนที่เก็งไปเล่นพนัน คงจะบานไปกันเป็นแถบๆ

หรือพวกหลังจะไม่เป็นอย่างที่ผมคิดก็ไม่รู้ ไม่ได้สนใจราคาเสียน้ำจิ้ม ต่อกี่ลูกๆ กับเขาเสียด้วยสิครับ

จากคุณ : น้าอ๊าด - [ 20 มิ.ย. 47 19:30:29 ]