CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามเล่นๆ คนเกลียดอังกฤษ กับคนเชียร์อังกฤษ ฝ่ายไหนมีมากกว่ากันครับ

เชียร์อังกฤษ (27 คน)
      เกลียดอังกฤษ (25 คน)
      เฉยๆ นะ ไม่รัก ไม่เกลียด (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 61 คน

44.26%
     40.98%
     14.75%

อยากรู้จิง โดยส่วนตัวผมไม่เกลียด นะครับ
    รู้สึกเฉยๆ ถึงจะเป็นแฟนเยอรมันก็เถอะ
    แต่ อยากให้อังกฤษ ได้แชมป์อ่ะ เพราะอังกฤษไม่เคยได้
    เดี๋ยวทีมอื่นได้แชมป์ จะไล่ ทีมเยอรมันผมมาติดๆ เนี่ยสิ
    นอกจากนี้ ขอเชียร์ ฮอลแลนด์ กรีซ เชค และก็โปรตุเกส
    ครับ ไม่อาววว ฝรั่งเศสนะ รายนั้นได้มาสองสมัยแล้ว

จากคุณ : อาเป๋าเป่า - [ 24 มิ.ย. 47 09:54:07 ]