CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Euro 2004 คุณคิดว่า ใครจะเป็นแชมป์ครับ

โปรตุเกส (6 คน)
      กรีซ (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

40.00%
     60.00%

ผมว่า ชุดของกองเชียร์ ที่ ใส่ชุดนักรบกรีซ ไปเชียร์ ขอบสนามนั้น สวย จริงจริง

ใจผมอยากให้ กรีซ ทำตำนานอีกบทหนึ่งครับ

เพราะแม้ว่า เขาจะได้แชมป์หรือ ได้รองแชมป์ เขาก็ทำตำนานขึ้นมาแล้วครับ

เพื่อนเพื่อน ลองโหวตกันเล่นเล่น ก่อนเกมจริงจะเกิดวันนี้นะครับ

beerbeerbeer

จากคุณ : samsam - [ 4 ก.ค. 47 08:02:09 ]