CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-'๏'- กุนซือใหม่รายไหน จะทำทีมได้ดีกว่ากัน (หรือดีขึ้นกว่าเดิมมากกว่า) -'๏'- ๛ [EPL]

โฮเซ่ มูรินโญ่ - เชลซี (8 คน)
      ราฟาเอล เบนิเตซ - ลิเวอร์พูล (7 คน)
      ชัค ซองตินี่ - สเปอร์ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 17 คน

47.06%
     41.18%
     11.76%

ตามหัวข้อแหละครับ....คงไม่เร็วไปนะ ที่มาขอโหวตตอนนี้
    รายละเอียดประกอบมีดังนี้

โฮเซ่ มูรินโญ่ - เชลซี (ปีที่แล้วทีมเป็นอันดับ 2 รองแช้มป์)
    ราฟาเอล เบนิเตซ - ลิเวอร์พูล (ปีที่แล้วอยู่อันดับ 4 ได้ไปเล่น UCL)
    ชัค ซองตินี่ - สเปอร์ (ปีที่แล้วในลีก ได้อันดับ 14)

อาจจะวัดกันลำบากซักหน่อยนะ แต่ผมจะถือเอาการทำอันดับสิ้นสุดฤดูกาลของแต่ละทีม เปรียบเทียบกับปีที่ผ่านมา โดยจะไม่ถือว่าใครได้เปรียบจากทรัพยากรณ์ที่มีมาก-น้อยกว่ากัน เพราะอย่างมูรินโญ่นั้น ก็ถือว่ากดดันตัวเองอยู่ไม่น้อยแล้วหละครับ

แล้วจะมาตังกระทู้โหวตซ้ำอีกทีตอนใกล้เริ่มนัดแรกครับ

จากคุณ : Grand Gunner - [ 8 ก.ค. 47 11:41:59 ]