CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

กระทู้สำหรับแฟนGaston Gaudio

คือ พี่ๆค่ะ ขออภัยที่ต้องตั้งกระทู้ขึ้นมาใหม่ ด้วยเหตุว่าป้าคอมเครื่องแก่ของหนู แกเกิดเจ็บกระเสาะกระแสะมานาน แกไม่ยอมเปิดกระทู้ข้างล่างให้หนูซักที คือจริงๆมันก็เปิดได้นะคะ แต่มันได้ไม่ครบซักทีนะค่ะ ก็เลยดูความเห็นใหม่ๆจากพี่ไม่ได้ซักที หลังจากที่พยายามรีเฟรชใหม่มาเกือบชั่วโมงก็ไม่สำเร็จ (อาจจะมาจากความขี้งกของหนูที่ไม่ยอมให้ชั่วโมงเน็ตที่ซื้อมา เอาแต่เล่นเน็ตฟรี ก็เลยทำให้โหลดได้ไม่หมด) ก็เลยจำใจต้องมาเปิดกระทู้ใหม่ หวังว่าพี่ๆคงไม่ว่ากันนะคะ ไหนๆก็เกิน200ไปแล้ว เปิดกระทู้ใหม่ฉลองเลยเป็นไงค่ะ เผื่อคนอื่นที่เป็นแฟนแกสตันมาเห็นจะได้เข้ามาแจมด้วย

จากคุณ : BigFatBruno - [ 9 ก.ค. 47 21:06:05 ]