CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

[ กระทู้รวมใจ ]ใครอยากให้มีการถ่ายทอดบุนเดสลีกาเชิญทางนี้ครับ (อีกที)

เรื่องก็คือ ทางสยามกีฬาฟุตบอลเยอรมันแฟนคลับได้สอบถามไปทางทราฟฟิค คอร์นเนอร์ ว่าทำไมถึงไม่มีการถ่ายทอดฟุตบอลบุนเดสลีกา คำตอบที่ได้ก็คือ สปอนเซอร์ไม่แน่ใจว่า จะมีแฟนบอลสนใจดูการถ่ายทอดบุนเดสลีกามากเท่าไหร่ ทำให้ไม่มีโฆษณาเพียงพอ

ทราฟฟิคคอร์นเนอร์ได้เสนอแนะมาให้ทางสยามกีฬาฟุตบอลเยอรมันแฟนคลับลองทำแบบสอบถามว่า มีแฟนบอลเยอรมันสนับสนุน และคอยติดตามดูการถ่ายทอดบุนเดสลีกาประมาณเท่าใด

จึงอยากขอความร่วมมือจากทุกท่านที่อยากให้มีการถ่ายทอดฟุตบอลเยอรมันฤดูกาลนี้ ช่วยกันส่งเมล์มาที่อีเมล์เฉพาะกิจ

bundesliga@asuwish.com

กรุณาระบุชื่อ นามสกุลจริง และสาขาอาชีพ (ถ้าเป็นไปได้) มาด้วยครับ เพื่อความน่าเขื่อถือของจำนวนคน ที่อยู่ไม่ต้องครับ เพราะเกรงว่าจะเป็นการรบกวนเกินไป พร้อมทั้งเขียนข้อความที่ต้องการดูการถ่ายทอดบุนเดสลีกามาย่อๆ ด้วยนะครับ ขอร้องอย่าเขียนในทำนองด่าว่าเสียหายๆ นะครับ เพราะนี่คือสิ่งที่จะต้องนำเสนอให้ผู้ที่จะเซ็นจ่ายเงินสนับสนุนการถ่ายทอดได้อ่าน

ทางเยอรมันแฟนคลับ จะไปพบกับทราฟฟิค คอร์นเนอร์ในวันศุกร์นี้ ดังนี้น นี่เป็นการระดมพลเพียงสองวันเท่านั้น เพื่อให้ทราฟฟิค คอร์นเนอร์ ได้นำผลที่ได้นี้ไปเสนอให้ทางสปอนเซอร์ได้ดูว่า ภายใน 2 วัน จะมีจำนวนรายชื่อเข้ามาเท่าไหร่

ลองมาช่วยกันนะครับ อาจจะทำให้พวกเราได้ดูการถ่ายทอดบุนเดสลีกาในฤดูกาลนี้ก็ได้นะครับ

จากคุณ : น้าอ๊าด - [ วันแม่แห่งชาติ 23:15:31 ]