CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

UBC มีเทปของคู่อื่นๆของ ELP มาให้ดูแบบเต็มๆด้วยครับ !!!

หลังจาการถ่ายทอดสดคู่ 5 ทุ่มจบลง ปรากฏว่า UBC นำเอาเทปของคู่อื่นที่ไม่ได้ถ่ายทอดสดมาให้ดูด้วยครับ เมื่อวันเสาร์คู่หลังเกมส์เขาเอา Asst vs South มาให้ดู และก็ได้ดู Bolton vs Chart อีกคู่(ไม่รู้มีคู่อื่นอีกไหม) อย่างนี้ก็ได้ดูเกือบครบเลยนะครับถึงแม้จะเป็นเทป ก็ไม่รู้ว่าจะเป็นอย่างนี้ทุก Week ไหม ถ้ามีทุก week ก็ดีเลยจะได้ดูให้เต็มอิ่ม และก็น่าจะมีการแจ้วเวลาการถ่ายทอดให้ด้วยนะ

จากคุณ : satan - [ 16 ส.ค. 47 23:51:56 ]