CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.......สเวนรายงานความพร้อมสิงโตคำราม.......

อะแฮ่มกลับมาผมกับผมสเวน โกรัน อีริคสันอีกครั้งนะครับแฟนๆ  อยากรู้ความเคลื่อนไหวของทีมชาติอังกฤษแล้วล่ะซี่  ก่อนอื่นขอแสดงความยินดีกับประเทศไทยของพวกคุณที่ได้เหรียญทองโอลิมปิกแล้ว  ผมเองก็เหมือนน้องอรแหละครับ  ผ่านอุปสรรคต่างๆมาได้ก็เพราะผม สู้เว้ยยยย

จากคุณ : maezono_in_love - [ 17 ส.ค. 47 23:17:30 ]