CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คิดอย่างไรกับการให้คะแนนแบบใหม่ของมวยโอลิมปิกครับ

ดีแล้วมันส์ดี มันส์กว่าดูมวยในสนามบอลอีก (10 คน)
      ไม่มันเลยต่อยวืดวาดก็ได้แต้ม (5 คน)
      ยังไงก็ได้เฉยสนิท (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

66.67%
     33.33%
     0.00%

บอกตรงๆผมไม่ค่อยชอบเลย มวยโอลิมปิก ที่น่าจะเป็นมวยเชิงกลับกลายเป็นมวยวัด ว่ายน้ำเข้าหาก็แต้มไหลมาเทมา โอเคยอมรับว่ามันดี แต่เสน่ห์แบบเดิมๆหายเกลี้ยง คนอื่นว่าอย่างไรครับ

จากคุณ : first001@hotmail.com - [ 20 ส.ค. 47 18:58:10 ]