CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

สนามกอล์ฟ เขื่อนรัชชประภา (เชี่ยวหลาน) - ฉบับนายอยู่ฯ

แล้วผมก็ได้มาเยือนสนามกอล์ฟแห่งนี้เป็นครั้งที่สอง คราวนี้มีโอกาสถ่ายรูปกลับมาให้ดูกันบ้างพอประมาณครับ
    ช่วงนี้มีคนพูดถึง รวมทั้งโพสต์รูปมาให้ดูกันหลายกระทู้ เลยขอแจมด้วยคน หวังว่าคงจะยังไม่เบื่อนะครับ

เนื่องจากมีคนเขียนถึงสนามนี้กันหลายเวอร์ชัน ผมคงไม่เขียนอะไรมาก เพราะความรู้ผมแค่หางอึ่ง
    ขอเล่าเรื่องด้วยภาพหรือขอนำเสนอภาพและเลย์เอาท์ไว้เสริมกระทู้ก่อนๆ ที่เกี่ยวกับสนามนี้ก็แล้วกัน
    ถ้าจะมีพี่ๆ เพื่อนๆท่านใดจะเข้ามาแจมเพื่อความสนุกสนาน ก็ขอเรียนเชิญด้วยความยินดีครับ

จากคุณ : Umashika - [ 22 ส.ค. 47 00:38:55 ]