CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

-'๏'- ตัวเต็งที่จะตกชั้นเป็นทีมแรก ของพรีเมียร์ลีก -'๏'- ๛ [EPL]

Blackburn Rovers (0 คน)
      Crystal Palace (26 คน)
      Everton (5 คน)
      Manchester City (2 คน)
      Middlesbrough (0 คน)
      Norwich City (10 คน)
      Portsmouth (1 คน)
      Southampton (0 คน)
      Tottenham Hotspur (3 คน)
      West Bromwich Albian (15 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

0.00%
     41.94%
     8.06%
     3.23%
     0.00%
     16.13%
     1.61%
     0.00%
     4.84%
     24.19%

อย่าหาว่ายังโง้นยังงี้เลยนะครับ เห็นเค้าตั้งกระทู้โหวตเรื่องใครจะเป็นแช้มป์ ผมว่า มันมีทีมให้ลุ้นน้อยกว่า สู้มามองทีมที่น่าจะตกชั้นดีกว่า การแข่งขันน่าจะสูงกว่านะ

แล้วอย่าเพิ่งมาตำหนิว่า เพิ่งเตะไปแค่ 2 นัด อะไรจะมาแช่งให้ตกชั้นกันซะแล้ว.....(และถ้ามันไปตรงกับทีมโปรดใครเข้า ก็อย่าว่ากันนะครับ ผมพยายามมองทีมที่มีความเป็นไปได้ ไล่จาก 1-10 เพื่อให้ครบตัวโหวตเท่านั้นเองอ่ะ)

และผมจะเก็บผลโหวตไว้เพื่อเปรียบเทียบกับผลโหวตที่จะจัดเก็บอีกครั้งหลังครึ่งฤดูกาลผ่านไปแล้ว และกับเหตุการณ์จริงที่เกิดขึ้นอีกทีครับ

เชิญโหวตตามสะดวก (เเพราะเลือกได้ทีมเดียว จึงขอให้เป็นทีมที่คิดว่าแน่นอนที่สุดแล้วกัน ถึงมันจะตกจริงๆ 3 ทีมก็เหอะนะ)

จากคุณ : Grand Gunner - [ 23 ส.ค. 47 14:58:38 ]