CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถามใจแฟนปืนใหญ่หน่อย ยังสนับสนุนเลห์มันน์เฝ้าเสาอีกมั้ยครับ

ควรได้เฝ้าเสาต่อไป เพราะทำหน้าที่ได้ดีแล้ว (10 คน)
      ผิดพลาดมาหลายครั้งแล้ว ควรให้โอกาสคนอื่นบ้าง (19 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

34.48%
     65.52%

ผลงานเลห์มันน์เป็นอย่างไร  คิดว่าคงได้เห็นกันไปแล้วทุกคน  
    ถามสั้นๆ เลือกแค่2อย่างเลยว่า  อยากให้เลห์มันน์เฝ้าเสาต่อไปอีกมั้ย  ?

ส่วนผมโหวตไปแล้วครับ  เบื่อมากๆตั้งแต่ฤดูกาลที่แล้ว
    หลายนัดที่พลาด   แต่นัดที่ช้ำใจที่สุด  ก็ตอนที่เล่นกะเชลซีในถ้วยUCL  
    เลห์มันน์แจกให้ทั้ง2นัดเลย  แล้วจะไปชนะได้อย่างไร
    ถ้าปืนมีผู้รักษาประตูแบบชไมเคิลนะ  ได้แชมป์UCL ตั้งแต่ฤดูกาลที่แล้ว  แล้วแหละ

จากคุณ : ชายกาง - [ 23 ส.ค. 47 18:13:47 ]