CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

พรุ่งนี้(ตีหนึ่งสี่สิบห้า) "ยูเวนตุส" จะเป็นอย่างไร ???

สำหรับผมคิดว่า "ชนะ" แน่ๆ ดูจากสภาพจิตใจและกำลังใจของแฟนๆแล้ว (จริงๆแล้วน่าจะท้อแท้นะ)

อัพเดทข่าวสดๆ ล่าสุด :
    บุฟฟ่อน มีอาการบาดเจ็บ
    เนดเวดหาย ลงเล่นทีมสำรองถล่มไป 5-0
    น่าจะได้ "ปิ๊ปโป้ จูเนียร์"

แหล่งข่าวจาก : www.newsnow.co.uk (เป็นเว็ปลิ้งข่าวอีกทีหนะ)

แต่ถึงยังไงก็ขอให้เหล่าสาวกช่วยกันให้กำลังใจกันมากๆ นะครับ

ใครมีข้อเสนอ ติ ชม ได้นะครับ  ขอบคุณ...อเล็กซ์ อันโดร...

แก้ไขเมื่อ 25 ส.ค. 47 13:13:30

จากคุณ : Alex_Andro_10 - [ 24 ส.ค. 47 19:36:12 ]