CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*-*-*นักเตะอาเซน่อล กับ รายได้เสริม*-*-*

นักฟุตบอลอาชีพ ส่วนใหญ่คงเตะบอลกันอย่างเดียว รายได้เฉพาะตรงนี้ก็มากพอที่จะกินไปจนตาย แต่ ถ้านักเตะคนนั้นเขามีอาชีพเสริมหละ ่ท่านๆคงอยากจะรู้ว่าเขาทำอะไรกันใช่มั้ย....

ศูนย์ข่าว the ซวย เราได้ข่าวจากแหล่งข่าวมาว่า มีนักเตะอาเซน่อลคนนึง ที่รับจ็่อบไป เตะบอลอาชีพไป โดยที่ผลงานในสนามก็ไม่เป็นปัญหา เรามาสัมภาษณ์เขากันนะครับ

จากคุณ : megalomaniac - [ 1 ก.ย. 47 12:09:08 ]