CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.......หลังเกมออสเตรีย-อังกฤษกับสเวน โกรัน อีริคสัน.......

อะแฮ่ม กลับมาพบกับกระผมมิสเตอร์สเวนอีกครั้งนะขอรับ ไม่ได้เจอกันนานหวังว่าแฟนบอลอังกฤษทุกคนคงจะสบายดี แต่ผมสิไม่ค่อยแฮปปี้ดีพร้อมเท่าไหร่ ก็เกมเมื่อคืนนะซี่ บ้าที่ซู้ดๆๆๆๆๆๆ...........

Starting Line-up

---------------------------------เจมส์(impossible is nothing)-----------------------------------
    ------------------คิง(สุดยอดดาวรุ่ง)----เทอรี่(เซนเตอร์จ้าวเวหา)----
    แกรี่(โคตรแบ๊ค)---------------------------------------อัญชลีโคล(แบ๊กผู้ไม่แพ้)
    ------------------------เจอราร์ด(ว่าที่กลางรับอันดับ1)---แลมพาร์ด(จอมยิงแถวสองระดับโลก)-----------------
    เบคแค่ม(กัปปิตั้นกาแลคติกอส)------------------------------------บริดจ์(ผมพร้อมแล้วครับกับปีกซ้าย)
    ---------------------โอเว่น(โกอินเตอร์)------สมิธ(โคตรเดือดทะลุโลก)---

จากคุณ : maezono_in_love - [ 5 ก.ย. 47 12:41:13 ]