CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ทีมบาสสีผมเจอกับสีอื่นที่ชู๊ตแม่นแต่ไม่กล้าเข้าปะทะทำไงดีครับ

สีอื่นที่ว่าไม่กล้าเข้าปะทะหมายถึงเกือบทุกตำแหน่งเลย  อย่างเซ็นเตอร์นี่ก็ไม่เคยเบียดแย่งตำแหน่งกับเขาเลยครับ  ได้ลูกเลี้ยงนิดหน่อยก็ชู๊ตเลย(แต่แม่นเป็นบ้า)  ตำแหน่งอื่นๆก็ไม่ค่อยกล้าครับ  แต่แม่นเกือบทุกคน  ส่วนใหญ่จะเจาะเข้าวงในโดยการผ่านลูกมากกว่า  ช่วยบอกทีครับว่าควรจะเล่นแผนไหนจึงจะเอาชนะได้ง่ายสุด

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ย. 47 12:25:46

จากคุณ : ทำใจได้ - [ 18 ก.ย. 47 21:43:01 ]