CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ต้องการลิงแตกฝูง กลับรังด่วน!!!!

เจ้าลิงตัวนี้ ภรรยาผมตั้งชื่อให้มันว่า "Marty" มาร์ตี้
    มันมีส่วนช่วยผม และภรรยาได้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตั้งแต่ช่วงเวลาก่อนเธอไปผ่าตัด
    ความจริงมันเกือบจะไปอยู่กับคนรับใช้ที่บ้านแล้ว เนื่องจากเธอเป็นเด็กที่มาช่วยงาน แม่บ้านผม แต่บังเอิญ กวาง (ชื่อเล่นภรรยาผม) เธอเห็นแววน่ารักของเจ้ามาร์ตี้ เลยขอผมไว้

มันอยู่กับภรรยาผมตลอดเวลาตั้งแต่ก่อนเธอเข้า รพ. จนบัดนี้ จนไม่นานนี้เธอนึกขึ้นได้ว่า ผมบอกเธอว่า ได้มาจากงานแข่งกอล์ฟ แรงเยอร์ ที่เกียรติธานี กวางเลยบอกผมว่า ถ้าเป็นไปได้ อยากได้มาอีกหลายๆตัวเพื่อ มาร์ตี้ จะได้มีเพื่อน

จากคุณ : vatis - [ 27 ก.ย. 47 14:37:06 ]