CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

คุณเป็นแฟนทีมชาติอะไรกันครับ

..อังกฤษ.. (13 คน)
      ..อิตาลี่.. (8 คน)
      ..เยอรมัน.. (14 คน)
      ..สเปน.. (5 คน)
      ..ฝรั่งเศส.. (1 คน)
      ..ฮอลแลนด์.. (5 คน)
      ..ทีมอื่นๆในยุโรป .. (2 คน)
      ..บราซิล.. (4 คน)
      ..อาเจนติน่า.. (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 56 คน

23.21%
     14.29%
     25.00%
     8.93%
     1.79%
     8.93%
     3.57%
     7.14%
     7.14%

..คุณเป็นแฟนทีมชาติอะไรกันครับ ขอให้เป็นทีมชาติอันดับหนึ่งในดวงใจ นอกเหนือจากทีมชาติไทยน่ะครับ ..

.. ส่วนผมเป็นแฟนอาเจนติน่าครับ ..ข้างล่างงะ เป็นแผนการเล่นในฝันของผมในนัดที่ลงเล่น เสาร์นี้คร๊าบ

.........................Franco..............................
    ..........Coloccini.....Samuel ..... Heinze..........
    Zanetti................................................Sorin
    .........Luis Gonzalez...........Mascherano.........
    ......................D'Alessandro.........................
    .......................................Riquelme...............
    ...............Tevez..........................................

.. ถูกใจแฟนๆอาเจนกันหรือเปล่าครับ ..

ปล. ผมน่ะตรงข้ามกับเพื่อนๆบางท่าคือ ทีมชาตินี่เชียร์เป็นหลักแบบ
    รักแท้ แต่สโมสรนี่ ไม่ค่อยมีทีมเชียร์หลักๆเท่าไร ปีนี้ บาร์ซ่า ปีหน้าอาจเป็น
    มาดริดน่ะครับผม เออ แปลกนะ ...แต่ละคน ...ก็แต่ละใจ

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 47 17:47:46

จากคุณ : Mr.Pires - [ 5 ต.ค. 47 17:03:41 ]