CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

--- >>> ขอเชิญเพื่อนๆโต๊ะศุภฯ ร่วมสนุกกับ เกมทศกัณฑ์ ฉบับ ยอดนักเตะ(ตอนวัยเด็ก)

เอาหล่ะ... เริ่มกันที่หน้าที่ 1 มาครับ..... (ไม่ยากเลยใช่ไหมครับ) (1 คน)
      หน้าที่ 2 มาครับ..... (ไม่ยากอีกเช่นกัน อิอิ) (0 คน)
      เอ้า... หน้าที่ 3 มาครับ..... (เอ.. หน้าคุ้นๆมากเลยนะครับ) (0 คน)
      มาที่หน้าที่ 4 ..... (คนนี้หน้าตาคมคายตั้งแต่เด็กเลยแฮะ เป็นขวัญใจแม่ยกโต๊ะศุภฯ หลายๆคน) (1 คน)
      ครึ่งทางแล้วมากันที่หน้าที่ 5 ครับ..... (หน้าตายังงี้สงสัยต้องเป็นคนอังกฤษแหงมๆ รู้แล้วใช่ไหมครับว่าใคร) (0 คน)
      มาต่อกันที่หน้าที่ 6 เลยครับ (ให้สังเกตตรงคิ้วกับแววตาให้ดีครับว่าเหมือนใคร เป็นเอกลักษณ์จริงๆ ) (0 คน)
      หน้าที่ 7 มาครับ..... (นี่ฉายแววนักเตะรูปหล่อตั้งแต่เด็กๆเลย หน้าตาคมคายหยั่งเงี้ย ใบ้ให้ว่าเป็นคนอิตาเลียนครับ) (0 คน)
      หน้าที่ 8 แล้ว (เป็นรูปหน้าตรงถ่ายบัตรนักศึกษาเลยแฮะ นักเตะคนนี้จัดเป็นอีกหนึ่งสุดยอดนักเตะระดับโลกที่มีทักษะและชั้นเชิงสูงมากๆๆ) (0 คน)
      หน้าที่ 9 มาครับ..... (ใบ้ให้นิดว่าเป็นศูนย์หน้าขวัญใจหลายๆคน ให้สังเกตรูปหน้าครับ) (0 คน)
      หน้าสุดท้ายแล้ว หน้าที่ 10 มาครับ..... (จะยากไปไหมเนี่ย? นักเตะรูปหล่อขวัญใจสาวๆคนนี้ มีรอยยิ้มพิมพ์ใจมีเสน่ห์ตั้งแต่เด็กๆเลยครับ มีชื่อเสียงโด่งดังมากกับลีกกัลโช่) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 2 คน

50.00%
     0.00%
     0.00%
     50.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%

<<<----------------------------------------->>>>>
    สนใจร่วมสนุกทดสอบความสามารถ เชิญ post คำตอบได้ในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ  

กระผมจะมาเฉลยให้วันอาทิตย์นะขอรับ

เอ้า ถ้าพร้อมกันแล้วเริ่มกันได้เลยครับ

จากคุณ : ThePong+ - [ 15 ต.ค. 47 16:12:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป