CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

.. ถามแฟนปืน .. ด้วยความจริงใจ คุณคิดว่าปืนโตจะแพ้กลับมาหรือเปล่าครับ ..

ผีชนะ (13 คน)
      เสมอกัน (5 คน)
      ปืนชนะ (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 31 คน

41.94%
     16.13%
     41.94%

ผมนั่งนึกในใจครับว่า ถ้าปืนโตเกิดแพ้ผีแดง อาทิตย์นี้อะไรจะเกิดขึ้น ..

โห ..มันคงเหมือนการปลดแอค... เหมือนกันตอนที่ผมมีความรู้สึกเมื่อ ผืนชิงอำนาจจากผีใหม่ๆ
    ช่วงก่อนนั้นนี่ผมถึงขนาด หนีไปดูลีกสเปนอย่างเดียวเลย ..

กลัวเหมือนกันนะครับ .. เพราะผีแดงก็ก็ไม่ธรรมดา เพราะมีผู้เล่นระดับโลกเต็มไปหมด 555 ..
    .. ที่สำคัญ .. ไฮร์เซ่ เด็กอาเจน ดัน ทรยศ ไปเล่นให้ผี จบผมเกือบต้องเชียร์ผี เพราะอยากตามเชียร์
    เด็กอาเจน.. ยอมรับครับว่ากลัวแพ้ ..

.. ผมถามปื๊ดเพื่อนรัก ..

.. ซึ่งเราจะไปดูบอลด้วยกัน ที่สวนลุมอาทิตย์นี้ ว่า ปื๊ดๆ ถามจริงกลัวแพ้ผีมะ ...

..
    ..
    .
    .. โอ้ยยยยยยยย ...
    .. ตาชู ก็ถ้า ปราก กับ เบอมิงแฮม ยังยันเสมอได้ .. ปืนโต ถ้าไม่ชนะ ก็เสียหน้าเต็มทีแล้ว ..

..
    ..
    ..
    .. โอ้ว .. ทำไปได้ ปืดเพื่อนรักของผม ..

..แฟนปืน อย่าถามว่าจะแพ้หรือเปล่า เพราะแค่ไม่ชนะก็เสียหน้าเต็มทีแล้ว ..

จากคุณ : Grand Master Sexy - [ 22 ต.ค. 47 09:18:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป