CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถึงแฟนหงส์..ใหนบอกว่าฤดูกาลนี้จะอดทนกันไงครับ

เท่าที่อ่านก็ เริ่มจะทนกันไม่ได้แล้วนิครับ

และ ผมว่า พอกองหน้ายิงไม่ได้ และก็ เหมือนหา คนผิด และ เท่าที่อ่านก็ ไป โทษว่า บารอสขี้เลี้ยง
       บารอส เลี้ยงแล้วทีมค่อนข้างได้เปรียบ ได้ทั้งลูกตั่งแตะ หรือ เรียกใบเหลืองจาก กองหลัง ตรงข้ามได้
       หรือชอบ เอสกี้ ที่เป็นกองหน้า แต่ไปช่วยกองหลัง พอบารอสเลี้ยงแล้วได้ประโยชน์ก็โทษว่า เลี้ยงเกินไป หรือต้องให้บารอส ไปช่วยกองหลังแบบเฮสกี้ครับ

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ ไม่ได้ ทะเลาะกัน ยังไงก็
     You 'll never walk alone  ครับ

จากคุณ : re_der - [ 24 ต.ค. 47 10:36:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป