CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

..คุณเชียร์ ทีมอะไรในลีกเยอรมันครับ..

เสือใต้ (9 คน)
      เบรเมน (5 คน)
      ชาลเก้ (1 คน)
      เสือเหลือง (6 คน)
      โวฟบวร์ก (1 คน)
      อื่นๆ (14 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

25.00%
     13.89%
     2.78%
     16.67%
     2.78%
     38.89%

..
    ..
    ..
     ลีกนี้ผมม่ค่อยได้ดูมากนักครับ แต่เชียร์ โวฟบวร์ก ของดาเลสซานโดร ครับ ถ้ามีถ่ายมีผมไม่พลาดแน่นอน ..อีกทีมก็ เสือเหลืองครับ เพราะผมชอบสีเหลืองแล้วก็ติดตามเชียร์ เจ้า โรซิกกี้ อยู่ หมอนี่ผมว่า สไตล์ถอดแบบไอร์ม่า มาเลย .. ..

.. คุณล่ะครับ เชียร์ทีมอะไร

Stuttgard  ...เออ ลืมไป ขอโทษทีนะคร๊าบ .. แฟนม้าขาว ไปเขียนเอาข้างล่างแล้วกันนะครับผม ..โทดที..

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 47 18:27:15

แก้ไขเมื่อ 26 ต.ค. 47 18:10:59

จากคุณ : Grand Master Sexy - [ 26 ต.ค. 47 17:17:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป