CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

~~โหวดกันครับว่าผู้เล่นอังกฤษคนใดมีทักษะฟุตบอลยอดเยี่ยมที่สุดในรอบ 20 ปีที่ผ่านมา~~

จอห์น บาร์นส์ (10 คน)
      ปีเตอร์ เบียดสลีย์ (3 คน)
      โจ โคล (0 คน)
      พอลแกสคอยน์ (26 คน)
      เกลน ฮอดเดิ้ล (4 คน)
      เวนย์ รูนี่ย (3 คน)
      คริส วอดเดิ้ล (2 คน)
      อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 48 คน

20.83%
     6.25%
     0.00%
     54.17%
     8.33%
     6.25%
     4.17%
     0.00%

Who has been England's most skillful player over the last 20 years?
    อยู่ว่างๆ ผมคิดขึ้นมาเล่นๆว่า นักฟุตบอลอังกฤษเนี่ยมันช่างหาคนที่มีทักษะฟุตบอล ความสามารถเฉพาะตัวเยี่ยมๆยากจริงๆ 20 กว่าปี ที่ผมเริ่มติดตามฟุตบอลอังกฤษมาผมนึกออกแค่ 7 คนเองครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วนกันโหวดหน่อยนะครับ แล้วจะให้ดีลองเสนอชื่อเพิ่มขึ้นมาอีกก้อได้นะครับ ช่วยกันนึกหน่อย

จากคุณ : คนข้างใจ - [ 1 พ.ย. 47 12:09:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป