CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

*******ณ นาทีนี้ คุณคิดว่า กองหน้าคู่ไหนอันตรายที่สุดในบุนเดสลีกาครับ********

รอย มาคาย กับ เคลาดิโอ ปิซาโร่ จากบาเยิร์น มิวนิค (3 คน)
      มิโรสลาฟ โคลซ่ กับอีวาน คลาสนิช จากแวร์เดอร์ เบรเมน (10 คน)
      ดิมิตาร์ เเบร์บาตอฟ กับ อังเดร โวโรนิน จากเลเวอร์คูเซ่น (0 คน)
      มาร์ติน เปตรอฟ กับโทมัส เบอร์ดาริช จากโวล์ฟบวร์ก (7 คน)
      โอลิเวอร์ นอยวิลล์ กับวาคลาฟ สแวคอร์ส จากกลัดบัค (0 คน)
      แยน โคลเลอร์ กับเอเวอร์ตัน จากดอร์ทมุนด์ (0 คน)
      เควิน คูรานี่ กับคาเคา จากสตุ๊ทการ์ท (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

11.54%
     38.46%
     0.00%
     26.92%
     0.00%
     0.00%
     23.08%

ผมเลือกมาแค่ 2 คนเท่านั้นนะครับ  ที่จิงบางทีมใช้กองหน้า 3 คนนะ อย่างโวล์ฟบวร์กเนี่ย   แต่ผมเลือกเฉพาะคนที่ฟอร์มดีจิงๆมาลงเท่านั้นครับ ต้องขอโทษดีเอโก้ คลิโมวิซด้วย อิอิอิ แกก็ฟอร์มดีนะแต่เจ้าเบอร์ดาริชมันเล่นดีกว่าในช่วงนี้  หรือจะเป็นอย่างบาเยิร์น ที่เจ้าหนูเปาโล แกร์เรโร่ มันเพิ่งเบิ้ลไป 2 ลูก  แต่มันได้ลงน้อยไปหน่อย เลยให้ปิซซ่ามันจับคู่กับมาคายแทน

ขอคอมเม้นต์ด้วยนะคับ

จากคุณ : มิโรสลาฟ ดุ๊กดิ๊ก - [ 16 พ.ย. 47 20:56:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป