CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โหวตช้างเชือกไหนหน้าตาดีสุดจากโฆษณาช้างไทยไปเอฟเวอร์ตันครับ

สมปอง (0 คน)
      รัตตพล (2 คน)
      ธีรเทพ (ลีซอ) (1 คน)
      หล่อทุกคน (เลือกไม่ถูก) (1 คน)
      ขี้เหร่หมดแหละ (ผมหล่อกว่า) (4 คน)
      ไม่มีความเห็น (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

0.00%
     20.00%
     10.00%
     10.00%
     40.00%
     20.00%

คิดว่าบางท่านคงเห็นโฆษณาตัวนี้กันบ้างแล้วนะคับ
    ผมไม่รู้หรอกว่าใครเก่งมากน้อยแค่ไหน หรือว่ามีแววยังไง รู้จักก็ลีซอคนเดียวเลยเปรียบเทียบไม่ถูก ดังนั้นเลยอยากโหวตเรื่องหน้าตาจากโฆษณาน่ะครับ คุณคิดว่าใครหน้าตาโอเคสุดครับ ผมว่าน้องคนชื่อรัตตพลอ่ะหน่วยก้านดี สมปองไม่รู้จัก ส่วนลีซอไม่ค่อยชอบ แต่เห็นตัดผมทรงใหม่แล้วหน้าดู fresh ขึ้นเยอะเลยฮะ

จากคุณ : Dark_Shnider - [ 20 พ.ย. 47 10:17:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป