CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถ้ามีการทำหนังสือเกี่ยวกับอเมริกันฟุตบอลออกมาจำหน่ายท่านสนใจหรือไม่

สนใจซื้อ (19 คน)
      ไม่สนใจซื้อ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

95.00%
     5.00%

ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ เพราะมีผู้สนใจจะทำและต้องการทราบว่ามีจำนวนคนสนใจมากแค่ไหนเพื่อที่จะนำเสนอจำนวนคนสนับสนุนว่ามีจำนวนเท่าไหร่ต่อผู้ลงทุน ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนรออนุมัติ แต่มีความเป็นไปได้สูงที่จะได้ทำหนังสือ นะค่ะ ถ้ายังไงพี่ๆเพื่อนๆ ที่รักในกีฬาอเมริกันฟุตบอล ช่วยมาโหวตและแสดงความเห็นเพิ่มเติมด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : kop&tin - [ 7 ธ.ค. 47 11:09:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป