CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ตั้งกระทู้โหวตล่วงหน้า....คุณคิดว่า ถึงลูกถึงคน วันนี้(ฟุตบอลไทย)...ตรงประเด็นหรือไม่

ตรง...ก็ความรับผิดชอบของสมาคมฟุตบอลไม่ใช่รึ...เขาก็มาอธิบายความเป็นมาและเป็นไปของการตัดสินใจไง (1 คน)
      ไม่ตรงเลย....เขาจะถามหาความรับผิดชอบเรื่องการพัฒนาและทิศทางของทีมชาติไทยจากผู้บริหารสมาคมครับ (54 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

1.82%
     98.18%

เอ้า!!!!!

มาโหวตกันเลย

เหตุผลประกอบข้างต้นผมแค่สมมติครับ

เอาเป็นว่า

ตรงประเด็นที่แฟนบอลชาว พันทิพ แห่งนี้อยากรับฟังหรือไม่ครับ

ปล. ปลดผู้บริหารไม่ใช่เพราะผลงานในสนามครับ

แต่เป็นเพราะผู้ใหญ่ไม่มีวิสัยทัศน์มนการพัฒนาวงการฟุตบอลมากกว่าครับ

อย่าเลี่ยงบาลีแบบมุขกระบือครับ!!!

จากคุณ : ผีเพื่อนหงส์ - [ 16 ธ.ค. 47 00:16:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป