CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ถึงลูกถึงคน กับ ฟุตบอลทีมชาติไทย เมื่อคืนในพุธ...สรยุทธ โดนหลอกใช้หรือไม่

โดนเต็มๆ...เขาจะวิจารณ์ผู้บริหาร แต่ดันหลงประเด็นตามเกมผู้ร่วมรายการซะงั้น (29 คน)
      บ้า..เจนสนามขนาดนี้ไม่มีทาง นี่คือรูปแบบรายการที่สรยุทธต้องการนะจะบอกให้ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

87.88%
     12.12%

ลองมาโหวตกันหน่อยครับ

อยากรู้ความรู้สึกกองเชียร์ทีมชาติไทยในนี้ที่มีโอกาสได้ดูรายการเมื่อวันก่อน

ส่วนตัวผม ผมว่า

เหมือน สรยุทธ์โดนหลอกใช้เป็นเครื่องมืออีกคนครับ

หลงประเด็นจนเรียกได้ว่า เสียรูปมวย ของพิธีกรข่าวระดับนี้อย่างแรง

โดนผู้เข้าร่วมรายการ ต้อนให้ เจ้าบ้าน เล่นเกม ของผู้มาเยือนซะงั้น

แถมยังขโมยแต้มกลับบ้านได้บานตะเกียงเลยครับ

(ไม่อยากคิดในมุมที่ว่า สรยุทธ์ โดน สมาคมครอบงำครับ)

เพื่อนๆในนี้ล่ะมี คคห. ต่อประเด็นนี้เช่นไร?

..

จากคุณ : ผีเพื่อนหงส์ - [ 16 ธ.ค. 47 23:38:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป