CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

มาโหวตกันจะจะ...คุณคิดว่ารอบ10กว่าปีที่ผ่านมามาตรฐานฟุตบอลทีมชาติไทยดีขึ้นหรือไม่

ดีขึ้นเห็นๆ...ทีมชาติของเรามีตั้งหลายระดับอายุผลงานกำลังจะปรากฎไม่ช้านี้ (0 คน)
      เดิมๆน่ะ...ไม่ไปไหนเคยเป็นลูกไล่ใครก็เป็นอย่างนั้น (1 คน)
      แย่ลงอย่างชัดเจน...ไม่เชื่อ? ดู จีน เวียดนาม พม่า สิครับคุณ นายกฯ (24 คน)
      ทีมชาติไทย???.....มันมีด้วยหรือเนี่ย (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

0.00%
     3.70%
     88.89%
     7.41%

มาโหวตกันหน่อยครับ

แล้วจะมีกระทู้โหวตต่อเนื่องตามมาไม่ช้านี้ครับ

เพื่อแสดงความรู้สึกนึกคิดของคนไทยที่เชียร์บอลไทยครับ

....
    ปล. โหวตข้อสุดท้ายน่ะเพิ่มมาให้มันเต็มนะครับ คงไม่มีใครคิดแบบนั้นนะ???

จากคุณ : ผีเพื่อนหงส์ - [ 25 ธ.ค. 47 16:57:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป