CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

โหวต!!!...คุณรู้สึกเช่นไรกับ คน และ ข้อความนี้

ไม่พอใจ (13 คน)
      เฉยๆ (5 คน)
      ดีแล้วนี่ (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 21 คน

61.90%
     23.81%
     14.29%

พอดีผมตั้งกระทู้โหวตเรื่องผ่าป่าช่วยชาวใต้ไว้ที่โต๊ะ รดน.

แล้วก็ทำกระทู้ลิ้ง มาที่นี่
    http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S3209083/S3209083.html

ผมก็ไม่ค่อยได้มาดูที่กระทู้นี้แต่จะไปตรวจอ่านผลโหวตที่ รดน. เลยมากกว่า

มาวันนี้ ว่าง เลยลองเข้าไปอ่านดู ผมก็พบข้อความนี้

ความคิดเห็นที่ 8  

วันนี้ผมนั่งอยู่หน้าคอมแล้วเห้น คห.1 พอดี ขออนุญาติตอบหน่อนก็แล้วกันนะครับ

ผมเคยบอกคุณหรือเปล่าครับ ว่าผมไม่ดูบอลอังกฤษ กรุณาอย่านึกเอาเองว่าคนอื่นเค้าเป็นแบบคุณที่ งมโข่กับการดูบอลลีกเดียวแล้วเอามาเพ้อฝันเลยนะครับ

ที่ผมไม่ค่อยได้ตั่งกระทู้เกี่ยวกับบอลอังกฤษ เพราะผมคิดว่ามันเยอะเกินไปในแต่ละวัน ก็เท่านั้น

ส่วนเรื่องรูนี่ย์ ผมก็ว่ามีแค่สโมสรโง่ๆ ที่นักเตะเก่งๆไม่ได้สนใจจะไปก็แค่นั่นล่ะครับที่ยอมย้ายมา ทั้ง รอนนี่ ดัฟฟ์ คีเวลล์ และ ร๊อบเบน ตามเซโนกันทั้งนั้น

ส่วนเรื่องเตเบส กับ ริเคลเม ถ้าอยากพูดถึงกรุณาไปตั่งกระทู้เอาเองนะครับ

สุดท้ายนะ ผมไม่รู้ว่าหลังจากที่ตอบคุณครั้งนี้ไปแล้ว ผมจะมาตอบกระทู้ตัวเองอีกเมื่อไร แต่เอาเป็นว่า เมื่อไรที่ผมคิดว่า อบร์ดนี้ คือที่ระบาย เอาไว้ด่าคน เมื่อนั้น คุณจะเห้นผมออกมานั่งต่อล้อต่อเถียงกับคนอีกครั้งนึง

ผมสงสารคุณที่คุณโดนกะลาครอบแบบนี้ แต่ก็พยายามแล้วที่จะช่วย แต่ก็ช่วยไม่ได้ เพราะมันคงใหญ่และหนักเกินไปที่จะแง้ม

สุดท้าย ผมตั่งใจจะคุยกับคนเท่านั้น ซึ่งก็ไม่ทราบเหมือนกันว่า ผมคิดผิดหรือเปล่า

สิ่งที่คุณจะมั่นใจได้เลยคือ ผมคงไม่มานั่งบ้าบนเน็ต เข้ากระทู้คนอื่นแล้วนั่งด่าคน ระบายอารมณ์ ซึ่งแน่นอนในกระทู้ของคุณด้วย

สุดท้าย ผมฝากกระทู้เพื่อนผมคนนึงเอาไว้

http://www.mthai.com/webboard/8/53326.html

สัญญาว่าผมคงไม่ใส่ใจ คห.โง่ๆ แบบนี้อีก แต่แค่ลองตอบซักครั้ง เผื่อคุณอาจจะพอใจครับ

จากคุณ : คุณชูวิทย์ - [ 2 ม.ค. 48 15:20:52 A:203.156.31.57 X: TicketID:077988 ]

ผมเลยมาขอทราบ คคห. เพื่อนๆหน่อยครับว่า คุณรู้สึกอย่างไร

จากคุณ : ผีเพื่อนหงส์ - [ 3 ม.ค. 48 14:29:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป