CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

ภารดร พังเพราะใคร

ตัว ภารดรเอง ใครใช้บริจาคแค่นั้นล่ะ (31 คน)
      สื่อ เค้าจะบริจาด เจื๊อกไปกะเกณเขาเอง (12 คน)
      สนธิ ด่าว่าเขาได้จากประเทศมากมาย แล้วคุณสนธิให้เขาเท่าไหร่ (4 คน)
      พันทิพ เหยียบซะแบนมาแนวเดียวกับสนธิ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 51 คน

60.78%
     23.53%
     7.84%
     7.84%

ว่าจะไม่เล่นแล้วแต่มันไม่หยุดเลยถามนิดเลยว่า ใครผิด ?

ส่วนตัวผมไม่สนว่าจะบริจาคเท่าไหร่ แต่สิ่งที่ไม่เปลี่ยนแปลงคือเขาบริจาคมาแล้วมากน้อยก็ทำ แล้วคนที่วิจารณ์เขาบริจาคหรือยัง สมฐานะไหม แล้ว สมฐานะคือเท่าไหร่ เขามีเงิน100ล้านก็เงินเขาเอาอะไรมากะเกณว่ามีเงินเท่านี้ต้องบริจาคเท่าไหร่

เอาเป็นว่านี่ของผมของคนอื่นก็ใส่เอาเองนะครับ ในเรื่องนี้ผมจบตัวเองแค่นี้ี ้จะมาอ่านบ้างแต่ไม่ลงข้อความอีกแล้วละครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ม.ค. 48 08:18:26

จากคุณ : first001@hotmail.com - [ 12 ม.ค. 48 08:16:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป