CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

พี่ไมค์ครับ ด้วยความเคารพ เด็กอมมือเเถวบ้านผมเค้าก็รู้ว่าลูกอองรีน่ะ ประตูเเน่นอน!!

บอลน่ะถูกปล่อยออกจากมือผู้รักษาประตู Wolves โดยผู้รักษาประตู Wolves เเล้วนะครับ ดังนั้นถือว่าเกมส์ได้เดินเเล้วนับเเต่บอลถูกปล่อยออกจากมือ

เเล้วอองรีก็ใช้ความฉลาดส่วนตัวที่ยากจะเลียนเเบบ ดูดบอลลงมาจากอากาศ เเล้วยิงเข้าประตูไป ... มันไม่เป็นประตูตรงไหนครับ พี่ไมค์   ถามด้วยความเคารพนะครับ

ตามกฎน่ะไม่ผิดเเน่ ... อ๋อหรือว่าพี่จะว่ามันเป็น dangerous play ... It could get the goalkeeper injured .. หยั่งงี้รึเปล่าครับ ...

พี่ไมค์นะพี่ไมค์ ทำกะน่อลหลายทีเเล้วนะ   ตอนนี้อองรีมันโมโหละ เด๋วมันจะยิงประตูให้ดู

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 48 23:17:15

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 48 23:11:55

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 48 23:06:00

จากคุณ : flying gunner - [ 29 ม.ค. 48 23:03:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป