CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากไปตีที่ สนามกอล์ฟ เขื่อนรัชชประภา ช่วยด้วยครับ

อ่านความเห็น คุณ หมีPooH แล้ว ท น ไ ม่  ไ  ด้  ตัดสินใจจะไปตีนะครับ  มีเวลา สองวันหนึ่งคืน หรือ สามวันสองคืน  แบบเสาร์ อาทิตย์ แต่ไปไม่เคยไปแถวสุราษเลย มีคำถามมากมายครับ เริ่มจาก

เดินทางแบบไหนดีครับ นั่งเครื่องไปลงสุราษกับการบินไทย ก็เกรงใจคุณแม่บ้าน เพราะไปกลับก็ห้าพัน ในใจคิดว่าจะไปลงภูเก็ตแล้วเช่ารถขับไป แต่ก็ไม่แน่ใจอีกว่าดีหรือเปล่า ถ้าขับไปเองแบบสามวัน จะเหนื่อยไปไหมครับ

แถวเขื่อนมีที่เที่ยว ที่กินอะไรบ้างครับ

ที่พักก็ไม่รู้จะไปพักที่ไหน ไม่รู้ว่าจะไปจองบ้านพักการไฟฟ้าได้หรือเปล่าขอฝากอีกข้อนะครับ

รถกอล์ฟนี่ต้องแย่กันใช่ไหมครับ อ่านความเห็นดูแล้วเห็นมีสิบกว่าคันเอง แย่จัง

ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : moohpanda - [ 31 ม.ค. 48 12:36:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป