CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

. . . แคดดี้ ชาวสวนแท้ๆ กับ เหล็ก ปิงเบอร์ 9 และ กลิ่นอึหมู . . .

กราบสวัสดี มิตรรักแควนเพลง1000ทิปส์ ทุกท่านค่ะ
    ไม่ได้เจ๊อะ เจอกัน นานเหลือเกินนะเจ้าคะ  วันนี้หนูเจนมีเรื่องราวบันทึกรักที่ไม่ลับ เอามาเผยให้เพื่อนๆ ได้อ่านกันเพลินๆ เจ้าค่ะ

เห็นจั่วหัวแบบนี้ ท่าทาง จะนึกเรื่องภายในไม่ออก กันล่ะสิท่า มา เด๋วหนูเจนจะเล่าให้ฟัง  เรืองมันมีอยู่ว่า

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา  มีรายการแข่งกอล์ฟ ของชมรมเกษตรศาสตร์ ขอนแก่น งานนี้นอกเหนือจาก สัตวแพทย์
    สัตวบาล  ผู้ค้า โรงเชือด โรงเลี้ยง  ฟาร์มน้อยใหญ่ แม้กระทั้งโรงงานอาหารสัตร์มา
    กันให้ลึ่มแล้ว ยังมีทั้ง วิศวกร ไอที บัญชี การตลาด ผู้รับเหมา นายก อบต นายก อบจ  อีกบาน พวกนี้ไม่รุ๊มาแจมกับเค้าได้ไงอะ
    สรุปว่า อิอิอิ ชมรมนี้เปิดกว้างดีจัง
    งานนี้จัดกันที่ วอยาจค่ะ   เป็นที่ถูกใจ หนูเจนมาก เพราะแข่งขันคราวนี้กำหนดให้ เลดี๋ ตี..ที่แท่น..สีแดง
    ... ฮิ๊วววววว .... ฮิ๊ว ........    
    คนเยอะมากหลายเติบค่ะ ทำให้แคดดี้ไม่เพียงพอกับนักกอล์ฟ   หนูเจนกับพวก ก็รอสิคะ
    รอสักพัก หนูเจนก็มองเห็น แคดดี้ผู้ชาย
    หิ้วถุงทีละเม็ดของหนูเจนมา ปุเลง ปุเลง โอ้ววววว มองดูแล้ว ท่าทางเค้่า ..ขลัง ..มากค่ะ ขอบอก  
    สวมเสื้อแคดดี้ เก่าๆ ซีด ๆ มองแล้ว เก๋า มากค่ะ  เธอสวมเสื้อ หมายเลข 007 ค่ะ  เห็นไม๊คะ แค่เลขก็ ดูเหมือนอยู่มานาน
    งานนี้  เก๋า แน่  
    ตามประสาคนทักทาย หนูเจนก็ได้ทราบว่า เค้ามีนามว่า นายใจ ทำสวนตัดแต่งกิ่งไม้ อย่างเดียว
    กำลัง แต่งกิ่งอยู่หน้าคลับเฮาส์ เค้าเรียกให้มาถือถุง ก็เลยมาหยิบได้ถุงหนูเจนนี่ล่ะ  ... ฮิ๊ววววว
    ใหม่ซิง ถอดด้ามเล๊ย  ส่วนเสื้อวินเบอร์007 เธอไปค้นมาจากห้องเก็บของค่ะ
    ไม่เป็นไรเจ้าค่ะ  หนูเจน ชินกับสนามนี้มาก เลย์เอาท์ ไลน์ เลย ไม่ต้องมาบอก ดูออก ดูเอง
    เดินตามฉันให้ทัน  ช่วยมองจุดตกของลูก พ๊อออออ
    เข้าใจมั๊ย ... หนูเจนถาม
    นายใจ ยิ้มอวดฟันหลอ และ พยักหน้า หงึก หงึก  โอ โอ เป็นอันรู้กัน ว่าแล้วหนูเจนก็ ยกมือขวาเอานิ้วชิ้ว แตะนิ้วโป้ง
    ทำรูปวงกลม อีก สามนิ้วที่เหลือ งอเล็กน้อย  โอ นะ นายใจ
    โอ..เลยนาย แหม ถามตอบกันแบบเด็กแนว  .. ตะเข็บชายแดนกันเลยค่ะ

จากคุณ : jane_socute - [ 14 มี.ค. 48 16:21:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป