CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

- - - nOkrOb FC ล้างแค้น ทอฟฟี่ สำเร็จ ชนะ 5 – 2 ฟุตบอลลีกนัดที่ 17 วันนี้ใครๆ ก็ชนะทอฟฟี่ กร๊ากกกส์ ... อุอุ - - -

“ใครๆ ก็ชนะทอฟฟี่”  

5555555555555555555

เนื่องด้วย maezono หนีเที่ยวค่ะ ... ไม่ไปเตะบอลครั้งแรกเป็นประวัติการณ์ (ประจานซะเลย ... ฮี่ฮี่ ... ^o^ )
    ขออนุญาตทำหน้าที่รายงานผลการแข่งขันแทน 1 นัด ค่ะ ... ด้วยความรู้เกี่ยวกับเกมส์ฟุตบอลอันน้อยนิดของ จขกท.  -0-"  ผิดพลาดตกหล่นประการใดขออภัยด้วยก๊าบบบ ...

รายชื่อนักฟุตบอล
    1. นาย-พล
    2. ต๊องจิงๆ
    3.luukmee
    4.KEANO_MAN
    5. Arm
    6. Toppy
    7. Pop
    8. ฟิโก้

Special thanks:  พี่ปราบ พี่โต่ย  และคณะที่มาช่วยเตะบอลกันอย่างอุ่นหนาฝาคั่งค่ะ คนเยอะดี อบอุ่นๆ ... smile

จากคุณ : Choc Chip Cheesecake - [ 21 มี.ค. 48 14:04:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป