CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

MP 001 หรืออย่างอื่นดีครับ

รบกวนอีกแล้วครับกล่าวคือผมกำลังพิจารณาหาซื้อไดรเวอร์มาแทน S-yard T9 อยู่ครับเจ้าของร้านโปรชอพ ให้เดมโม MP 001 และ r7 รุ่นใหม่มาให้ลอง ก็ชอบ MP 001 ที่ตีได้ตรงและได้ระยะพอสมควร แต่เขาขายประมาณ 1.7 หมื่น ส่วน r7 ประมาณ 1.9 หมื่น ส่วนตัวคิดว่าเมื่อซื้อแล้วในราคาใกล้เคียงกันหรือเพิ่มขึ้นนิดหน่อยแต่ขอให้ตีตรงเหมือน MP 001 บวกระยะเพิ่มพอประมาณคือมากกว่า MP 001 จึงใคร่ขอรับคำแนะนำจากปรมาจารย์ท่านผู้รู้ทั้งหลายว่า ควรจะซื้อไดรเวอร์ยี่ห้อและรุ่นอะไรดีครับ ขอบคุณหลาย

จากคุณ : วัณโณเจ้าเดิม - [ 21 มี.ค. 48 17:09:31 A:61.11.71.177 X: TicketID:076310 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป