CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

สงสัยครับ สงสัย??

ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้ลูกกอล์ฟ  Titleist Pro V 1 และ X เห็นว่าเหมือนกันหมด ไม่มีเรื่อง compression 90 และ 100 แล้ว จริงไหมครับ

แล้วที่ผมยังเห็นว่าตัวเลขที่ลูกที่เป็นสีแดงและดำ หมายความว่าอะไร หรือหมายถึง dimples ทีมีจำนวนต่างกัน หรือหมายถึงรุ่น

ผมพยายามค้นหาในเว็บแล้วไม่ได้กล่าวถึงไว้เลย

รบกวนผู้รู้วานตอบด้วยนะครับ

ปล. ราคาแพงเป็นบ้า ขนาดมือสองยังแพงเลย

จากคุณ : thongprakai - [ 18 เม.ย. 48 14:56:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป