CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ไปเล่นกอล์ฟ แต่มีความรู้สึกเหมือนไปอาบอบนวดเลย

เมื่อวานนี้ ประมาณ 16.00 น.ได้ไปเล่นกอล์ฟที่สนามแห่งหนึ่ง(ขอสงวนนาม) แต่ก๊วนข้างๆแข่งกันคุยว่าแคดดี้เบอร์นี้ไปเสร็จเขาไปแล้ว จึงถามแคดดี้ที่ถือถุงให้อายุประมาณ 40 ปลายๆว่าจริงหรือ ป้าแคดดี้ตอบว่ายังไงทราบไหมครับ คำตอบออกมาผมอึ้งกิมกี่เลย ป้าเขาบอกว่านายสนใจไหมค่าตัว 2,000 ส่วนป้าขอค่านายหน้า 1,000 แล้วแคดดี้ร่วมก๊วน(อายุประมาณ 18-19)แอบมากระซิบบอกผม นายค่ะหนูคิดเพียง 1,500 เท่านั้น ที่นี่ส่วนใหญ่ก็ทำกันทั้งนั้น และในสนามนี่หากินง่ายจะตายไป เพราะเผลอๆอาจได้นายรวยๆพาไปเลี้ยง ผมก็เลยงงเป็นไก่ตาแตกว่าตกลงนี่สนามกอล์ฟหรือไปอาบอบนวดกันแน่ อยากรู้ไหมว่าที่ไหน?

จากคุณ : rainforce2003 - [ 24 เม.ย. 48 18:53:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป